ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ industrial centrifugal pumps ] การจับคู่ 361 ผลิตภัณฑ์.
5.5KW แรงปริมาณเฉพาะเครื่องยนต์หลุมลวดสําหรับประเภทประกอบความละเอียด F และขนาดกรอบ 112 ในอุตสาหกรรม
| Color: | Depend On Customer |
|---|---|
| Hollow Shaft Diameter: | Φ24mm |
| Rated Power: | 5.5KW |
MS IE1 IE2 IE3 มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟสประสิทธิภาพสูงพร้อมตัวเรือนอลูมิเนียมสำหรับปั๊มเกียร์และเครื่องทำความสะอาด
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส |
|---|---|
| การใช้งาน: | เกียร์ ปั้ม เครื่องสะอาด |
| ช่วงพลังงาน: | 0.06กิโลวัตต์~22กิโลวัตต์ |
มอเตอร์อินดูชันแบบเดียว 5.5hp 4kw 220V 1500rpm สําหรับเครื่องปรับอากาศอุตสาหกรรม 1 ปี
| output: | 5.5hp / 4kw |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | 40°ซ |
| ความเร็ว: | 1500 รอบต่อนาที |
1hp 0.75kw 220V มอเตอร์การนําเข้าระยะเดียว 3000rpm สําหรับอุตสาหกรรมปิดสําหรับเครื่องปรับอากาศ
| output: | 1hp / 0.75kW |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | 40°ซ |
| ความเร็ว: | 3000 รอบต่อนาที |
เพลาภายใน 380V 50HZ 5.5KW มอเตอร์เหนี่ยวนำสามเฟส
| เอาต์พุต: | 0.5 กิโลวัตต์ 1.5 กิโลวัตต์ 2.2 กิโลวัตต์ 4 กิโลวัตต์ 5.5 กิโลวัตต์ 7.5 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบไฮดรอลิค |
| แรงดัน/ความถี่: | 220V 230/380V 60Hz |
มอเตอร์เหนี่ยวนำไฟฟ้าอะลูมิเนียมสามเฟส 1.1KW 1.5HP ประสิทธิภาพสูง 87/61 มม. 50Hz เพลา Hollow 24 มม. กันน้ำ ปั๊ม Hawk
| ความเร็วแบบอะซิงโครนัส: | 1400 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ชั้นฉนวน: | f |
| สิ่งที่แนบมา: | IP55 |
มอเตอร์ AC ไฟฟ้าสามเฟส 5.5KW 7.5HP 380V 50HZ 1500 RPM หลังคาอลูมิเนียมปิดกันระเบิด 110V มอเตอร์ปั๊ม 5KW
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 14วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
อลูมิเนียมเรือน 3 ขั้นตอน มอเตอร์ไม่สมอง 5.5KW 7.5HP 4 ต้น 380V 50HZ 1440 RPM กันน้ําปิด 75/90mm สําหรับปั๊ม Hawk
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 14วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับสามเฟส 5.5kW พร้อมหน้าแปลนยึดและออกแบบกันน้ำสำหรับปั๊มอุตสาหกรรม
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
มอเตอร์แกนโฮลโฮลออฟเฟส 3 ขั้นตอนแบบไม่สมบูรณ์แบบ ที่กันน้ํา 5.5kW ประสิทธิภาพสูง สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |

