ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ industrial centrifugal pumps ] การจับคู่ 361 ผลิตภัณฑ์.
5.5kw 7.5Hp ปั๊มทําความสะอาดแรงดันสูง อินดูชั่นสามเฟส ขุมขุม AC มอเตอร์ไฟฟ้า
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
ปั๊มแรงดันสูง 7.5kw 10HP มอเตอร์ไฟฟ้าเหนี่ยวนำ AC แบบเพลา Hollow สำหรับเครื่องซักผ้า
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | ZOZHI |
| หมายเลขรุ่น | MS112M2-4 |
เครื่องยนต์อัดระบายน้ําประสิทธิภาพสูง 3 ขั้นตอน 9KW / 11KW 380V 1440RPM การติดตั้งฟลันจ์กันน้ําสําหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
เครื่องยนต์หลุมหลุมสําหรับปั๊มแรงดันสูงและเครื่องซักผ้าแรงดัน
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| ช่วงพลังงาน: | 22กิโลวัตต์/30แรงม้า |
24 มิลลิเมตร โมเตอร์หมุนโฮลช็อฟต์ คู่หมุนระยะเดียว 75/90 มิลลิเมตร สําหรับปั๊มอิตาลี
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
เครื่องปั๊มแรงดันสูง 3 ขั้นตอน AC มอเตอร์สําหรับเครื่องซักผ้า
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
1hp 2hp 3hp 5hp มอเตอร์ไฟฟ้า AC สามเฟส 220/380V สําหรับปั๊มแรงดันสูง
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
เครื่องปั๊มปั๊มดันแรงสูง Triplex หม้อหลุม 5.5kw 7.5Hp 87/61 75/90 24mm หม้อ
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
เครื่องยนต์ไฟฟ้าโฮลช็อฟต์ 5.5kw สําหรับปั๊มแรงดันปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊มปั๊ม
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
เครื่องยนต์ไทย 3 ขั้นตอนแบบไม่สมอง คุณภาพสูง กับแกนโฮลสําหรับปั๊มอิตาลี
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |

