ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ industrial centrifugal pumps ] การจับคู่ 361 ผลิตภัณฑ์.
ZOZHI 5.5kw 6 ต้น 3 โฟสต์ โมเตอร์หม้อว่างสําหรับเครื่องซักผ้าแรงกด อุตสาหกรรม
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 14วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
เครื่องยนต์ไฟฟ้าปั๊มหลุม 2 2.2kw 3kw 4kw 4.4kw 4.5kw 5kw 5.5kw 7.5kw 11kw 15kw 18.5kw
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| ช่วงพลังงาน: | 22กิโลวัตต์/30แรงม้า |
เครื่องยนต์ไฟฟ้าหลุม 7.5hp/5.5kw สําหรับเครื่องซักผ้า ปั๊ม ระบบฉีดอุตสาหกรรม
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
Three-Phase 5.5KW 7.5HP Electric AC Motor 380V 50HZ 1500 RPM Explosion-Proof Enclosed Aluminium Housing 110V For AR Pump
| Packaging Details: | CTNS/Veneer case |
|---|---|
| Delivery Time: | 14work days |
| Payment Terms: | T/T, L/C |
ปั๊มสระว่ายน้ำ มอเตอร์อะซิงโครนัสเฟสเดียว 2800 รอบต่อนาที พร้อมตัวเรือนอะลูมิเนียมกันน้ำ และความถี่ 220V 50Hz
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 14วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
มอเตอร์ไฟฟ้าประสิทธิภาพสูง 2800 รอบต่อนาที ตัวเรือนอะลูมิเนียม สำหรับปั๊มสระว่ายน้ำ
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 30 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
มอเตอร์ไฟฟ้าเพลา Hollow สองตลับลูกปืน กำลังไฟ 4KW โซลูชันที่เหมาะสำหรับงานอุตสาหกรรมอัตโนมัติ
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
มอเตอร์อะซิงโครนัส ZOZHI 7.5kw 3 เฟส 10hp มอเตอร์ไฟฟ้าอุตสาหกรรม ราคาถูก
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
เครื่องยนต์กระบอกโฮลล์ 5.5kw / 7.5hp น้ําหนักเบา เหมาะสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมต่าง ๆ
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP55 |
| ชั้นฉนวน: | เอฟ |
5.5kw 230V 50HZ มอเตอร์ไฟฟ้าโฮลโฮลโฮลโฟสเฮสต์แบบโมโนเฟสต์ 1400 รอบ / นาที 4 โปลสําหรับอุตสาหกรรม
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |

