ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ industrial centrifugal pumps ] การจับคู่ 381 ผลิตภัณฑ์.
10hp โมเตอร์อินดูชัน 3 ขั้นตอนแบบแอลซีสําหรับอิตาลี ปั๊มปั๊มปั๊มแรงดันสูง
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
เครื่องล้างรถ เครื่องล้างผ้าแรงดันสูง แอค ปั๊มอินดูชันไฟฟ้า
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| วิธีการทำความเย็น: | ไอซี411 |
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
5.5KW มอเตอร์ไฟฟ้ากับปั๊มแรงดันสูงอิตาลีสําหรับเครื่องซักความดัน
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | ZOZHI |
| หมายเลขรุ่น | HS112M2-4 |
2 หมุน 5.5kw 7.5HP โมเตอร์โฮลโวช็อฟต์ สําหรับอิตาลี ปั๊มน้ําแรงดันสูง
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
ZOZHI 5.5KW กันน้ํา โมเตอร์หมึกโฮลโฮล โมเตอร์อินดูชันสามเฟสสําหรับปั๊มแรงดันสูง
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
มอเตอร์อุตสาหกรรม ZOZHI 7.5kW สามเฟส กันน้ำ ประสิทธิภาพสูง เพลาแบบกลวง
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| ช่วงพลังงาน: | 22KW/30HP |
ZOZHI ช่องว่าง 3 ขั้นตอน กันน้ําสําหรับปั๊มแรงดันสูง 380V 50HZ 5.5KW
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| ช่วงพลังงาน: | 22KW/30HP |
ZOZHI 112M-4 เครื่องยนต์แบบไม่สมองสามเฟสสําหรับปั๊ม 4kW 1500 RPM 380V/440V IE3 ประสิทธิภาพ Flance Mount IP54/IP55 กันน้ํา
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| ช่วงพลังงาน: | 22KW/30HP |
อุตสาหกรรม 5.5kW มอเตอร์ AC แบบไม่สมองสามเฟส ป้องกัน IP55 กันน้ํา ประสิทธิภาพสูง
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| ช่วงพลังงาน: | 22KW/30HP |
ชิ้นส่วนปั๊มน้ำสั่นสะเทือนเหล็กชุบสังกะสียางเมาเครื่องกำเนิดไฟฟ้า Perkins Genset การใช้งาน
| แอปพลิเคชัน:: | ยางรองเครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | สีเงินและสีดำสำหรับยางรองเครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| วัสดุ:: | ยางและเหล็กสเตนเลสสำหรับฐานยางเครื่องกำเนิดไฟฟ้า |

