ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 597 ผลิตภัณฑ์.
500 GPH อัตราการไหล 3 ขั้นตอนมอเตอร์อินดูชัน รวมใส่การป้องกันโดยครบถ้วน โลหะลูกกลม ผลงานอุตสาหกรรม
| Insulation Class: | Class F / Class H |
|---|---|
| Rated Voltage: | 220V/380V/440V/550V/660V |
| Protect Feature: | Totally Enclosed |
มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส 4kW ประสิทธิภาพสูง กันน้ำ สำหรับงานอุตสาหกรรม
| เกรดป้องกัน: | IP23/IP44/IP54 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | ≥IE2 |
| จัดอันดับเอาท์พุท: | 0.12KW-315KW |
เครื่องยนต์ AC 3 ขั้นตอน 2.2kW ที่กันน้ํามีประสิทธิภาพสูง สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| เกรดป้องกัน: | IP23/IP44/IP54 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | ≥IE2 |
| จัดอันดับเอาท์พุท: | 0.12KW-315KW |
มอเตอร์เหนี่ยวนำสามเฟส 2.2kW ประสิทธิภาพพลังงานสูง พร้อมระดับการกันน้ำ IP55 สำหรับงานอุตสาหกรรม
| เกรดป้องกัน: | IP23/IP44/IP54 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | ≥IE2 |
| จัดอันดับเอาท์พุท: | 0.12KW-315KW |
เครื่องยนต์อัดน้ํา 3 ขั้นตอน 11KW IE2 ประสิทธิภาพ Flanges Mount AC Motor สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| เกรดการป้องกัน: | IP23/IP44/IP54 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | ≥IE2 |
| จัดอันดับเอาท์พุท: | 0.12KW-315KW |
4 ต้น 3 ขั้นตอนอินดูชันมอเตอร์เท้าติดตั้ง Flange ติดตั้งออกแบบสําหรับการทํางานต่อเนื่องในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม
| Enclosure: | IP55 |
|---|---|
| Housing: | Cast Iron |
| Power Range: | 0.06kw ~ 22kw |
ช่วงกำลัง 0.06kw ถึง 22kw มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส ออกแบบมาเพื่อการใช้พลังงานและอายุการใช้งานที่ยาวนานในอุตสาหกรรม
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
|---|---|
| Rated Frequency: | 50Hz/60Hz |
| Head: | 20m |

