ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 602 ผลิตภัณฑ์.
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว 220-240V ความถี่ที่กำหนด 50Hz 60Hz ประเภทโครงสร้างแบบเปิดป้องกันน้ำหยด สร้างมาเพื่อความทนทานและประสิทธิภาพ
| Cooling Method: | ICO9001 |
|---|---|
| Number Of Poles: | 4 |
| Housing: | Aluminium |
15KW 20HP Hollow Shaft Motor วัสดุอลูมิเนียม 160M1-4 สำหรับเครื่องแรงดันสูง
| เอาท์พุต: | 15KW/20HP |
|---|---|
| เสา: | 4 |
| ทิศทางการหมุน: | ตามเข็มนาฬิกา |
2.2KW 3HP Hollow เพลามอเตอร์ไฟฟ้า HS100L2-4 สำหรับเครื่องซักผ้าพลังงานแรงดันสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| เอาท์พุต: | 2.2kw/3HP |
4 เพลามอเตอร์เพลากลวง 7.5hp 5.5kw 24mm1400 รอบต่อนาที 400 โวลต์การติดตั้ง 3 เฟส B3
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 230/400V |
| เฟส: | สามเฟส |
220V / 380V 5.5kw 7.5hp 1400 รอบต่อนาทีมอเตอร์เพลากลวง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 230/400V |
| เฟส: | สามเฟส |
มอเตอร์เพลากลวง IP54 ที่มีดีไซน์กะทัดรัดและแรงบิดสูง เหมาะสำหรับอุปกรณ์สนับสนุนภาคพื้นดินของอากาศยาน
| Operatingtemperature: | -20°C To 80°C |
|---|---|
| Shaftdiameter: | 20 Mm |
| Shafttype: | Hollow Shaft |
IP54 IP55 Hollow เพลามอเตอร์ไฟฟ้า 112M1-4 7.5HP 5.5KW 4 ขั้วโลก 1400 รอบต่อนาที 400 โวลต์ / 40 เฮิร์ต
| เอาท์พุต: | 5.5kw/7.5Hp |
|---|---|
| เสา: | 4 |
| ทิศทางการหมุน: | ตามเข็มนาฬิกา |
1.5KW 2HP Hollow เพลาไฮดรอลิมอเตอร์เหนี่ยวนำมอเตอร์ 90L1-4 สำหรับเครื่องทำความสะอาด
| เสา: | 4 |
|---|---|
| ทิศทางการหมุน: | ตามเข็มนาฬิกา |
| แบริ่งมอเตอร์:: | C&U (ทางเลือกของ SKF) |
ตัวเก็บประจุรันมอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว MY 2.2KW / 3HP H ชั้นฉนวน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การขับขี่ทั่วไป |
| เอาท์พุต: | 2.2kw/3HP |
เหล็กหล่อ IP55 4kw 5.5kw 7.5kw 1420r / นาที IE2 Motor IE2-90L-4
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์ IE2 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ขับรถ |
| พลัง: | 1.5KW |

