ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 588 ผลิตภัณฑ์.
4 จำนวนเสา มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส 2P 4P 6P 8P ตามต้องการ ให้แรงบิดเริ่มต้นและการควบคุมความเร็วที่ราบรื่น
| Flange Size: | B35 |
|---|---|
| Cooling Method: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) |
| Insulation Class: | Class F Or Class H |
20m 3 Phase Induction Motor ปริมาณกําลัง 1.1KW 1.5HP ประสิทธิภาพ IE2 IE3 IE4 เหมาะสําหรับเข็มขัดขนส่งและเครื่องมือเครื่อง
| Housing: | Cast Iron |
|---|---|
| Pole: | 4 |
| Phase: | 3 Phase |
มอเตอร์แรงบิดไฟฟ้า Hollow Shaft 1400rpm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 230/400V |
| เฟส: | สามเฟส |
IP55 หมุนแกนขุมขุม 13.8 แอมเปียร์ ที่สมบูรณ์แบบสําหรับอุปกรณ์หุ่นยนต์ที่ให้ผลิตพลังงานที่แข็งแรงและคงที่
| Noise Level: | ≤75dB |
|---|---|
| Weight: | 1.5 Kg |
| Enclosure: | IP55 |
มอเตอร์เพลากลวงแบบเงียบสงบ 132M2-4 11KW 15HP IP54 / IP55 ระดับการป้องกัน
| เสา: | 4 |
|---|---|
| ทิศทางการหมุน: | ตามเข็มนาฬิกา |
| แบริ่งมอเตอร์:: | C&U (ทางเลือกของ SKF) |
400V / 50HZ มอเตอร์เพลากลวงแรงดันไฮดรอลิก 112M1-4 7.5HP 5.5KW 4 ขั้ว
| เอาต์พุต: | 5.5KW/7.5HP |
|---|---|
| เสา: | 4 |
| ทิศทางการหมุน: | ตามเข็มนาฬิกา |
มอเตอร์เพลากลวง 3 เฟสเส้นผ่านศูนย์กลางเพลา 24 มม. สำหรับเครื่องซักผ้าแรงดันไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| เอาท์พุต: | 5.5kw/7.5Hp |
แอมเปียร์ 138 มอเตอร์แกนโฮลล์ ออกแบบมาเพื่อการใช้งานหุ่นยนต์
| Weight: | 1.5 Kg |
|---|---|
| Protection: | IP55 Or IP65 |
| Protection Class: | IP55 |
พัดลม มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส กำลังขับ 0.09KW 0.12HP แรงดันไฟฟ้า 220V 380V 440V 550V 660V เหมาะสำหรับงานหนัก
| Head: | 20m |
|---|---|
| Output: | 0.09KW/0.12HP |
| Insulation Class: | Class F Or Class H |
ความถี่ที่กำหนด 50Hz 60Hz มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส ออกแบบสำหรับเหนือระดับน้ำทะเล ไม่เกิน 1000 เมตร พร้อมฉนวนคลาส F คลาส H
| Protect Feature: | Totally Enclosed |
|---|---|
| Winding: | Aluminium Or Copper |
| Protection Rating: | IP54 / IP55 |

