ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 602 ผลิตภัณฑ์.
60Hz / 50Hz 1.1kw 1.5Hp อลูมิเนียม IP54 มอเตอร์ไฟฟ้าสามเฟส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ขับรถ |
| พลัง: | 1.1KW/1.5HP |
เสียงรบกวนต่ำ 6p / 900rpm 5.5KW IE3 มอเตอร์สามเฟส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์ IE3 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ขับรถ |
| พลัง: | 5.5kw/7.5Hp |
คาปาซิเตอร์สตาร์ท IP54 0.75kw IE2 มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
| แบบอย่าง: | ML802-4 |
|---|---|
| พลัง: | 0.75kw |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
MS802-4 4 ขั้ว 0.75kw อลูมิเนียมสามเฟสมอเตอร์ IP55
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ขับรถ |
| พลัง: | 0.75kw |
IP44 มอเตอร์ไฟฟ้าสามเฟส 0.75kw TEFC Squirrel Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ขับรถ |
| พลัง: | 0.75kw |
มอเตอร์เหนี่ยวนำไฟฟ้าสามเฟส 5.5KW 4HP เพลาตัวผู้ 380V AC โวลต์ 50Hz กันน้ำ กำลังไฟ 5KW สำหรับเครื่องทำความสะอาด
| ความเร็วแบบอะซิงโครนัส: | 900 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ชั้นฉนวน: | เอฟ |
| สิ่งที่แนบมา: | IP55 |
High Pressure 3kw 4hp Car Washer Cleaning Machine 24mm Hollow Shaft 50Hz Frequency Three-Phase Waterproof Protect Feature
| ความเร็วแบบอะซิงโครนัส: | 1450rpm |
|---|---|
| ชั้นฉนวน: | f |
| สิ่งที่แนบมา: | IP55 |
5.5KW มอเตอร์แกนขุมสามเฟส 50Hz ความถี่ 1500RPM เรทสําหรับการรับรองความปลอดภัย เครื่องทําความสะอาด สภาพแวดล้อมระเบิด
| ความเร็วแบบอะซิงโครนัส: | 1450rpm |
|---|---|
| ชั้นฉนวน: | f |
| สิ่งที่แนบมา: | IP55 |
5.5KW Three-Phase Hollow Shaft Motor 50Hz Frequency 1500RPM Rated For High Pressure Washer
| ความเร็วแบบอะซิงโครนัส: | 1450rpm |
|---|---|
| ชั้นฉนวน: | f |
| สิ่งที่แนบมา: | IP55 |
เครื่องล้างความดันสูง 5.5kw 7.5hp เครื่องล้างรถยนต์ เครื่องทําความสะอาด 24mm ช่องว่าง 50Hz ความถี่
| ความเร็วแบบอะซิงโครนัส: | 1450rpm |
|---|---|
| ชั้นฉนวน: | เอฟ |
| สิ่งที่แนบมา: | IP55 |

