ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 602 ผลิตภัณฑ์.
สกรูเกลียวเฟสเดียวแบบอะซิงโครนัสมอเตอร์สระว่ายน้ำปั๊มเพลาประยุกต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
| เอาท์พุต: | 2HP/1.5KW |
มอเตอร์เหนี่ยวนำกระแสสลับ 3 เฟสสำหรับมอเตอร์สระว่ายน้ำบนพื้นดิน / ซาวน่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
| เอาท์พุต: | 1HP/0.75KW |
เครื่องยนต์แบบไม่สมองแบบสามเฟส 50Hz ด้วยประเภทการกันไฟ F - การปฏิบัติงานอุตสาหกรรม
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ: | 380v |
| ระดับการป้องกัน: | IP55 |
50Hz ความถี่เรียงลําดับ มอเตอร์แกนโฮลโว้ชต์ ที่นําเสนอวัสดุเรือนสแตนเลสอลูมิเนียมและความเร็วไม่สมอง 1450RPM ออกแบบเพื่ออัตโนมัติ
| Operatingtemperature: | -20°C To 80°C |
|---|---|
| Cooling Method: | FAN Cooling |
| Housing Material: | Aluminum Alloy |
ตัวเรือนอลูมิเนียมสามเฟสแบบอะซิงโครนัสมอเตอร์ 100L3-4 4KW 5.5HP สำหรับแรงดันน้ำ
| เอาท์พุต: | 4KW/5.5HP |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดัน |
| แรงดัน/ความถี่: | 400V/60HZ |
สระว่ายน้ำปั๊มมอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว 1.1kw 1.5 Hp ตัวเก็บประจุทำงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
| เอาท์พุต: | 1.5HP/1.1KW |
มอเตอร์เหนี่ยวนำไฟฟ้าอะลูมิเนียมสามเฟส 1.1KW 1.5HP ประสิทธิภาพสูง 87/61 มม. 50Hz เพลา Hollow 24 มม. กันน้ำ ปั๊ม Hawk
| ความเร็วแบบอะซิงโครนัส: | 1400 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ชั้นฉนวน: | f |
| สิ่งที่แนบมา: | IP55 |
10HP AC มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ 3 เฟสพร้อมด้วยอลูมิเนียมมาตรฐาน IEC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์แบบอะซิงโครนัส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การขับขี่ทั่วไป |
| เอาท์พุต: | 10HP / 7.5KW |
Dual Capacitor ML Series 1 เฟสมอเตอร์ไฟฟ้าที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมการขับขี่ทั่วไป
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การขับขี่ทั่วไป |
| เอาท์พุต: | 3KW |
มอเตอร์อลูมิเนียมที่มีประสิทธิภาพสูงมอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ 3 เฟส 7.5kw 10 แรงม้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การขับขี่ทั่วไป |
| เอาท์พุต: | 0.24HP / 0.18KW |

