ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 602 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม 2800rpm 0.75kw 1hp Asynchronous Ac Motor
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
| พลัง: | 0.55กิโลวัตต์/0.75แรงม้า |
ปั๊มแรงดันสูงเพลากลวง Brushless Dc มอเตอร์ 2.6KW 3.5HP 4 เสา HS90L3-4
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | ปั๊มแรงดันสูง |
| เอาท์พุต: | 2.6KW/3.5HP |
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียวแบบอลูมิเนียมพร้อมแบริ่ง NSK สำหรับปั๊มน้ำมัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การขับขี่ปั๊มว่ายน้ำ |
| เอาท์พุต: | 2HP |
ZOZHI หนึ่งเฟส AC มอเตอร์เหนี่ยวนำตัวเก็บประจุที่ใช้สำหรับ 1.1kw 1.5Hp ปั๊มสระว่ายน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
| เอาท์พุต: | 1.5HP/1.1KW |
สามเฟสเพลากลวงมอเตอร์อลูมิเนียมที่อยู่อาศัย 5.5KW / 7.5HP สำหรับปั๊มแรงดันสูง
| เอาท์พุต: | 5.5kw/7.5Hp |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มแรงดันสูง |
| แรงดัน/ความถี่: | 400V/60HZ |
มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับแบบอะซิงโครนัส 3 เฟส 2 แรงม้า 1.5 กิโลวัตต์ ตัวเรือนอะลูมิเนียม 380V ความเร็วพิกัด 3000 รอบต่อนาที แบบกันน้ำ
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 14วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
10HP 7.5KW Hollow Shaft Motor 380V AC Volta for Three-Phase Pressure Washing Machine Waterproof Aluminium Housing
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, l/c |
ZOZHI 5.5kw 7.5hp 6poles 3-Phase Waterproof Aluminium Housing Motor with Hollow Shaft for 380V Pressure Washing Machines
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, l/c |
B3 อลูมิเนียมตัวเรือนมอเตอร์ไฟฟ้าเพลากลวง 24 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 230/400V |
| เฟส: | สามเฟส |
มอเตอร์เพลา Hollow พร้อมการป้องกัน IP55 วัสดุตัวเรือนอะลูมิเนียมอัลลอย อุณหภูมิใช้งาน ลบ 20°C ถึง 80°C เหมาะสำหรับงานอุตสาหกรรม
| Installation: | B3 |
|---|---|
| Cooling Method: | FAN Cooling |
| Housing Material: | Aluminum Alloy |

