ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 602 ผลิตภัณฑ์.
400-500v ง่ายอะไหล่ประหยัดตัวเก็บประจุตัวเก็บประจุ Cbb60 60uf ความต้านทานของฉนวนสูง
| ความจุสูงสุด: | 60uF |
|---|---|
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 250VAC~450VAC |
| จัดอันดับความถี่: | 50HZ~60HZ |
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียวแบบอะลูมิเนียม ตัวเก็บประจุชนิดทำงาน กระแส 18.5 ออกแบบมาสำหรับการทำงานของอุปกรณ์อุตสาหกรรม
| Capacitor Type: | Capacitor Running |
|---|---|
| Bearing Brand: | C&U/NSK |
| Flange Size: | B3 |
0.55kw มอเตอร์เฟสเดียวเหนี่ยวนำ 50HZ / 60HZ สำหรับปั๊มสระว่ายน้ำพลาสติก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
| เอาท์พุต: | 0.75HP/0.55KW |
High Quality Single-Phase AC Induction Electric Motor Capacitor Sart Run From 0.5hp to 5.5hp Waterproof Aluminium Housing
| ความถี่: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ขับคอมเพรสเซอร์ได้ดี |
| จำนวนเสา: | 2 |
3.7KW 5HP 2000rpm มอเตอร์เหนี่ยวนำไฟฟ้ากระแสสลับ 4 ขั้ว YC132S2-4 สำหรับเครื่องซักผ้าปั๊ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การขับขี่ทั่วไป |
| เอาท์พุต: | 3.7KW/5HP |
มอเตอร์เหนี่ยวนำอะลูมิเนียมที่ทำงานด้วยแรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ 220-240V ปรับให้เหมาะสมเพื่อการประหยัดพลังงานและอายุการใช้งานยาวนาน
| Flange Size: | B3 |
|---|---|
| Housing: | Aluminium |
| Enclosure Type: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) / Open Drip Proof |
ความเร็วระดับ 750 ถึง 3000 rmin มอเตอร์อินดูชั่น 3 ขั้นตอนที่มีกระเป๋าอัลลูมิเนียมที่สมบูรณ์แบบสําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรมต่าง ๆ
| Head: | 20m |
|---|---|
| Housing: | Aluminium |
| Rated Power: | 2.2KW 3HP |
ปั๊มแรงดันเพลากลวงมอเตอร์ประสิทธิภาพสูง 100L2-4 3KW การหมุนตามเข็มนาฬิกา
| เอาต์พุต: | 3กิโลวัตต์/4แรงม้า |
|---|---|
| เสา: | 4 |
| ทิศทางการหมุน: | ตามเข็มนาฬิกา |
เครื่องยนต์อุตสาหกรรม 3 ขั้นตอนที่มีการทํางานต่อเนื่อง S1 และกระเป๋าเครื่องยนต์อลูมิเนียม
| Service Factor: | 1.0 |
|---|---|
| Ambient Temperature: | -15 ℃-40℃ |
| Mounting: | B3 |
500 GPH มอเตอร์อินดูชั่น 3 ขั้นตอน ที่มีกระเป๋าอัลลูมิเนียมเบา เหมาะสําหรับเครื่องจักรและอุปกรณ์อุตสาหกรรม
| Rated Voltage: | 220V/380V/440V/550V/660V |
|---|---|
| Above Sea Level: | Not Exceed 1000m |
| Protect Feature: | Totally Enclosed |

