ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 602 ผลิตภัณฑ์.
50Hz 60Hz อัตราค่าความถี่ 3 เฟส อินดูชันมอเตอร์ ให้หัว 20m เหมาะสําหรับปั๊ม แฟนและอุปกรณ์อุตสาหกรรม
| Efficiency: | IE2 / IE3 / IE4 |
|---|---|
| Phase: | 3 Phase |
| Power Rating: | 0.5 KW To 500 KW |
มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส 3 แรงม้า 2.2KW แบบยึดเท้า ตัวเรือนอะลูมิเนียม ออกแบบมาสำหรับการทำงานต่อเนื่องในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม
| Power Range: | 0.06kw ~ 22kw |
|---|---|
| Rated Voltage: | 230/400 V |
| Insulation Class: | Class F / Class H |
เครื่องยนต์ AC อุตสาหกรรมระดับ 2.2kW ระดับความประสิทธิภาพสูง กันน้ํา 3 ขั้นตอน สําหรับระบบบําบัดน้ํา / HVAC
| เกรดการป้องกัน: | IP23/IP44/IP54 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | ≥IE2 |
| จัดอันดับเอาท์พุท: | 0.12KW-315KW |
มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส แบบติดฐาน 3 เฟส เหมาะสำหรับปั๊ม คอมเพรสเซอร์ และระบบสายพานลำเลียงในโรงงานอุตสาหกรรม
| Efficiency: | IE2 / IE3 / IE4 |
|---|---|
| Phase: | 3 Phase |
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
อัลลูมิเนียม Housing Hollow Shaft Motor ระดับเสียงต่ํา ≤65dB สําหรับอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| การรับรอง: | CE, CCC, ISO9001 |
| ประเภทการป้องกัน: | IP55 |
20m หัว 3 ขั้นตอนอินดูชันมอเตอร์ Flange ติดเรือนเหล็กอัด สร้างเพื่อให้มีแรงหมุนที่มั่นคงและการบริโภคพลังงาน
| Pole: | 4 |
|---|---|
| Head: | 20m |
| Housing: | Cast Iron |
มอเตอร์กันน้ำ 3 เฟส 7.5kW ประสิทธิภาพสูง สำหรับปั๊มแรงดันสูง
| เกรดป้องกัน: | IP23/IP44/IP54 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | ≥IE2 |
| จัดอันดับเอาท์พุท: | 0.12KW-315KW |
Y2 Fan วัสดุพลาสติกกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับอะไหล่สำหรับ 71 # เฟรมมอเตอร์ไฟฟ้า
| วัสดุ: | พลาสติก PP |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้า: | 11.2-90mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางทางออก: | 90-460mm |
3.7 KW 5 HP Ms Series มอเตอร์แบบอะซิงโครนัสสามเฟสพร้อมกรอบอลูมิเนียม
| พิมพ์: | มอเตอร์แบบอะซิงโครนัส |
|---|---|
| เฟส: | สามเฟส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V |
MYT ซีรี่ส์ 2HP Induction Pump มอเตอร์ตัวเก็บประจุ 2 ขั้วทำงานด้วย MYT802-2 2HP / 1.5KW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
| เอาท์พุต: | 2HP/1.5KW |

