ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 602 ผลิตภัณฑ์.
อะซิงโครนัสเพลากลวงมอเตอร์ 0.25KW-18.5kw สำหรับเครื่องซักผ้ารถยนต์ / เครื่องทำความสะอาด
| เอาท์พุต: | 0.25KW-18.5kw |
|---|---|
| เสา: | 2,4,6 |
| ทิศทางการหมุน: | ตามเข็มนาฬิกา |
10HP 132S2-4 มอเตอร์เหนี่ยวนำสามเฟส 7.5kw 400V 60HZ สำหรับเครื่องทำความสะอาด
| เอาท์พุต: | 7.5kw/10HP |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มแรงดันสูง |
| แรงดัน/ความถี่: | 400V/60HZ |
มอเตอร์เหนี่ยวนำมอเตอร์แบบซิงโครนัสมอเตอร์แบบแอกทีฟแบบหนาหนัก 4 ขั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การขับขี่ทั่วไป |
| เอาท์พุต: | 0.33HP /0.25KW |
มอเตอร์เกียร์เพลากลวง 100L3-4 4KW 5.5HP สำหรับอุปกรณ์ทำความสะอาดแรงดันสูง
| เอาท์พุต: | 4KW/5.5HP |
|---|---|
| เสา: | 4 |
| ทิศทางการหมุน: | ตามเข็มนาฬิกา |
ที่มีประสิทธิภาพสูงเพลากลวงมอเตอร์ Brushless การสูญเสียพลังงานต่ำ 5.5KW / 7.5HP
| เอาท์พุต: | 5.5kw/7.5Hp |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มแรงดันสูง |
| แรงดัน/ความถี่: | 400V/60HZ |
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียวแบบอะซิงโครนัส ML ISO ตัวเก็บประจุคู่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| เอาท์พุต: | 3KW |
| เสา: | 2 |
ตัวเก็บประจุเริ่ม / เรียกใช้มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว 3kw 4hp สำหรับเครื่องบดพื้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องรีดแบน |
| เอาท์พุต: | 3KW/4HP |
เฟสเดียว 3kw มอเตอร์ไฟฟ้าแบบอะซิงโครนัส 4HP 100% ลวดทองแดงมาตรฐาน IEC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องรีดแบน |
| เอาท์พุต: | 3KW/4HP |
MS IE2 มอเตอร์ 7.5kw สามเฟสมอเตอร์ไฟฟ้าแบบอะซิงโครนัสสำหรับไดรฟ์ทั่วไป
| ชื่อ: | มอเตอร์ IE2 |
|---|---|
| เอาท์พุต: | 7.5kw/10HP |
| แรงดันไฟฟ้า: | 230/400V/60HZ |
MY801-2 IC411 คูลลิ่งคาปาซิเตอร์รันมอเตอร์เหนี่ยวนำ Ac
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การขับขี่ทั่วไป |
| เอาท์พุต: | 1 แรงม้า / 7.5 กิโลวัตต์ |

