ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ irrigation water pump ] การจับคู่ 374 ผลิตภัณฑ์.
โฮสติ้งเหล็กเหล็กเหล็ก 3 ขั้นตอน อินดูชันมอเตอร์ Flange ติดตั้ง 4 ต้น มอเตอร์ไฟฟ้าที่ยั่งยืน เหมาะสําหรับกระบวนการผลิต
| Out Put: | 7.5HP/5.5KW |
|---|---|
| Phase: | 3 Phase |
| Rated Power: | 1.1KW 1.5HP |
IP55 รอบ 3 ขั้นตอนมอเตอร์อินดูชัน 7.5HP 5.5KW มอเตอร์ไฟฟ้า 3 ขั้นตอน สร้างขึ้นสําหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรงและงานที่ต้องการ
| Housing: | Cast Iron |
|---|---|
| Rated Frequency: | 50Hz/60Hz |
| Enclosure Type: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) / ODP (Open Drip Proof) |
ทอร์คการแยกออก 260 เปอร์เซ็นต์ มอเตอร์อินดูชัน 3 ขั้นตอนที่มี 45 ชาฟต์เหล็ก เหมาะสําหรับเครื่องจักรและอุปกรณ์อุตสาหกรรม
| Altitude: | ≤1000m |
|---|---|
| Breakdown Torque: | 260 % |
| Mounting: | B3 |
ระดับพลังงาน 5.5KW 7.5HP มอเตอร์หมุนโฮลล์ มีความเร็วหมุน 24 มม ระยะความเร็ว 1400 1500 RPM เหมาะสําหรับอัตโนมัติบรรจุ
| Current: | 8.8A |
|---|---|
| Hollow Shaft Diameter: | Φ24mm |
| Diameter: | 42 Mm |

