ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ irrigation water pump ] การจับคู่ 374 ผลิตภัณฑ์.
260 เปอร์เซ็นต์ ปักหมุน 3 ขั้นตอนมอเตอร์อินดูชัน 4 โพล มอเตอร์ออกแบบเพื่อให้บริการปักหมุนที่มั่นคงและการทํางานเรียบร้อย
| Front Cover: | Cast Iron/Aluminum With Brass Insert |
|---|---|
| Asynchronous Speed: | 1500RPM |
| Motor Type: | Induction |
IP55 ระดับกรอบ 112 มอเตอร์อินดูชั่น 3 ขั้นตอน เหมาะสําหรับอุตสาหกรรมที่ให้ความทนทานและผลงานที่คงที่
| Insulation Class: | Class F / Class H |
|---|---|
| Altitude: | ≤1000m |
| Mounting: | B3 |
Frame 112 3 Phase Induction Motor Service Factor 1.0 เหมาะสําหรับความสูง ≤ 1000m การใช้งานพลังงานอุตสาหกรรมหนัก
| Motor Type: | Induction |
|---|---|
| Altitude: | ≤1000m |
| Ip Grade: | IP55 |
ความสูง 1000m กรอบมอเตอร์อินดูชัน 3 ขั้นตอน 112 ประเภทของมอเตอร์อินดูชัน ออกแบบเพื่อผลงานอุตสาหกรรมที่ยั่งยืน
| Altitude: | ≤1000m |
|---|---|
| Service Factor: | 1.0 |
| Breakdown Torque: | 260 % |
มอเตอร์เพลากลวงขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 60 มม. ระดับการป้องกัน IP55 ประสิทธิภาพ 85% ออกแบบสำหรับระบบหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ
| Noise Level: | ≤75dB |
|---|---|
| Application: | Robotics, Automation Equipment |
| Efficiency: | 85% |
ODP หมอบประเภท 3 Phase Induction Motor Flange มอนท์ IEC 60034-1 มอเตอร์ไฟฟ้าประสิทธิภาพมาตรฐานสําหรับอุตสาหกรรม
| Out Put: | 7.5HP/5.5KW |
|---|---|
| Motor Type: | Induction |
| Head: | 20m |
TEFC อุปกรณ์ปิด 3 ขั้นตอน อุปกรณ์อัดแรงมอเตอร์ 0.5 KW ถึง 500 KW หัว 20m เหมาะสําหรับระบบอัตโนมัติอุตสาหกรรม
| Efficiency: | IE2 / IE3 / IE4 |
|---|---|
| Enclosure: | IP55 |
| Power Range: | 0.06kw ~ 22kw |
ตัดอัลลูมิเนียมโฮสเฮสต์โฮลช็อฟต์ มอเตอร์ 112 ขนาดกรอบ แอมเปอร์ 15.3 เหมาะสําหรับอุปกรณ์การผลิต
| Manufactured Origin: | Made In China |
|---|---|
| Current: | 8.8A |
| Housing: | Die Cast Aluminum |
เหนือระดับทะเล ไม่เกิน 1000m มอเตอร์อินดูชัน 3 ขั้นตอน ที่มีห่วงม้วนและปกด้านหน้าอลูมิเนียม
| Altitude: | ≤1000m |
|---|---|
| Motor Housing: | Aluminum |
| Bearing Type: | Ball Bearings / Roller Bearings |
มอเตอร์อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปพร้อมเพลาแบบกลวง 5.5KW ฉนวนคลาส F เหมาะสำหรับสายการผลิตบรรจุภัณฑ์และระบบลำเลียง
| Speed Range: | 1500 RPM |
|---|---|
| Mounting Type: | Foot Mounted |
| Insulationclass: | Class F |

