ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ industrial centrifugal pumps ] การจับคู่ 381 ผลิตภัณฑ์.
มอเตอร์ ZOZHI 5.5kW ประสิทธิภาพ IE3 กันน้ำ แบบสามเฟส อะซิงโครนัส เพลา Hollow สำหรับเครื่องฉีดน้ำแรงดัน
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
ZOZHI 7.5kW กันน้ํา IE3 ประสิทธิภาพสามระยะ Asynchronous ช่องโฮล shaft มอเตอร์สําหรับเครื่องล้างความดัน
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
7.5kW โมเตอร์แบบไม่สม่ําเสมอ 3 ขั้นตอนแบบไม่สม่ําเสมอแบบกระโหลกขุมขัดน้ํา สําหรับอุปกรณ์ซักความดัน
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
มอเตอร์ไฟฟ้าหมุนโฮลโฮลสองแบบ 50Hz ความถี่ด้วย 100% สายทองแดง เครื่องซักรถสามเฟส
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| ช่วงพลังงาน: | 22กิโลวัตต์/30แรงม้า |
IMB3/IMB5 มอเตอร์อินดูชัน 3 ขั้นตอนสําหรับความถี่ปริมาณ 50Hz/60Hz ที่มีระดับความกระแทก ≤75dB
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -15°C-40°C |
|---|---|
| ระดับความสูง: | ≤1000m |
| ความเร็วปริมาณ: | 750-3000r/นาที |
เครื่องยนต์ระตุ้น 3 ขั้นตอน 220V/380V/440V/550V/660V สําหรับการใช้งานความดันสูง
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| วิธีการเย็น: | ไอซี411 |
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
ประเภทความละเอียด F/H มอเตอร์อุตสาหกรรม 3 ขั้นตอน 50Hz/60Hz ความเร็ว 750-3000r/min
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
5.5KW โมเตอร์แกนว่าง 7.5Hp 112M สําหรับเครื่องล้างความดันสูง อินเตอร์พั๊ม 3 ขั้นตอน
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
โมโนฟาซ 5.5kw 230V 50HZ โมเตอร์ไฟฟ้าหมุนโฮล 1400rpm 4โพล
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
อัตราความถี่ที่ระบุ 50Hz/60Hz มอเตอร์อินดูคช์ชัฟต์ขุม B3 ชัฟต์ 24 มม.
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |

