ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ industrial centrifugal pumps ] การจับคู่ 381 ผลิตภัณฑ์.
5.5kw 220V / 380V โมเตอร์ไฟฟ้าหลุมสําหรับเครื่องซักผ้า
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| ช่วงพลังงาน: | 22กิโลวัตต์/30แรงม้า |
เครื่องยนต์กันน้ํา 220V AC โวลเตชั่นไม่สมอง 60Hz B35 ขนาด Flange 0.09HP / 0.06KW สําหรับเครื่องกาแฟพาณิชย์
| output: | 0.09HP / 0.06KW |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | 40°ซ |
| ความเร็ว: | 1500 รอบต่อนาที |
มอเตอร์เหนี่ยวนำแบบอะซิงโครนัสชนิดคาปาซิเตอร์-รัน 0.09kw 1500rpm B5 กันน้ำ 220V AC แรงดันไฟฟ้า 60Hz เฟสเดียว สำหรับเครื่องชงกาแฟ
| output: | 0.12hp / 0.09kw |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | 40°ซ |
| ความเร็ว: | 1500 รอบต่อนาที |
Three-Phase AC Induction Hollow Shaft Motor 3kw 4kw 5.5kw 7.5kw Aluminum Shell Waterproof High 1500rpm for High Pressure Washers
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, l/c |
มอเตอร์เพลา Hollow ขนาด 7.5kw 10hp มอเตอร์เหนี่ยวนำสามเฟส ราคาถูก
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
มอเตอร์เหนี่ยวนำไฟฟ้ากระแสสลับสามเฟส 2.2kw ถึง 7.5kw เพลากลวง สำหรับเครื่องซักผ้า แรงดันไฟฟ้า 380V AC ระดับเสียง ≤75dB
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
มอเตอร์ไฟฟ้าสามเฟส 100% ลวดทองแดง ความถี่ 50Hz เพลา Hollow แบริ่งคู่ 1500rpm 380V 400V สำหรับเครื่องล้างรถ
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
มอเตอร์ไฟฟ้าแบบเพลา Hollow Shaft แรงดันสูงขายดี 3kw, 4kw 5.5kw 7.5kw, 11kw, 15kw สำหรับแรงดันสูง
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
มอเตอร์สามเฟส 5.5KW เพลากลวง พร้อมตัวเรือนอะลูมิเนียมอัลลอยด์ และระบายความร้อนด้วยพัดลม
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | ZOZHI |
| หมายเลขรุ่น | MS112M2-4 |

