ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 602 ผลิตภัณฑ์.
IE2 MS90S-4 0.18-7.5kw มอเตอร์กระแสสลับสามเฟสแบบอะซิงโครนัส
| พิมพ์: | มอเตอร์แบบอะซิงโครนัส |
|---|---|
| เฟส: | สามเฟส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V |
5.5hp 4kw 50hz 1420rpm มอเตอร์ไฟฟ้า 380v 100L3-4 โลต้าช็อฟต์โฮล 5kw จํานวนสามเฟส อิสินโครโนส อินดูชันมอเตอร์ AC
| โวลเตชั่น: | 110V/220V |
|---|---|
| การแบก: | ซีแอนด์ยู |
| พลัง: | 5.5 แรงม้า/4KW |
380V 410V 220V มอเตอร์แบบอะซิงโครนัสสามเฟส IE2 เปลือกอลูมิเนียมกันน้ำ
| พิมพ์: | มอเตอร์แบบอะซิงโครนัส |
|---|---|
| เฟส: | สามเฟส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 400V |
ตัวเก็บประจุอลูมิเนียม 0.55kw 0.75hp เรียกใช้มอเตอร์แบบอะซิงโครนัส
| แบบอย่าง: | MY801-4 |
|---|---|
| เอาท์พุต: | 0.55KW/0.75HP |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า |
10HP 7.5kw อลูมิเนียมสามเฟสมอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ 380V 50Hz IE2 IE3 ประสิทธิภาพ
| พิมพ์: | มอเตอร์แบบอะซิงโครนัส |
|---|---|
| เฟส: | สามเฟส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V |
การเหนี่ยวนำมอเตอร์ขั้วกล่องพลาสติกตัวเก็บประจุความแข็งแรงสูงเดี่ยวนำไปใช้
| ชื่อสินค้า: | กล่องเทอร์มินัล |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก |
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มน้ำ |
MYT ซีรี่ย์สระว่ายน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า 1 เฟส MYT712-2 0.75KW 1 แรงม้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| เอาท์พุต: | 0.75kw/1HP |
| เสา: | 2 |
มอเตอร์ซิงโครนัสแบบ 2 เฟสเดี่ยว MYT ซีรี่ย์ 0.75KW 1HP พัดลมระบายความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| เอาท์พุต: | 0.75kw/1HP |
| เสา: | 2 |
มอเตอร์ตัวเหนี่ยวนำเฟสเดียวอลูมิเนียม 1.1KW 1.5HP ตัวเก็บประจุทำงานได้อย่างน่าเชื่อถือสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
| เอาท์พุต: | 1.5HP/1.1KW |
5.5KW มอเตอร์ไฟฟ้ากลวงเพลาอลูมิเนียม 112M2-4 สำหรับทำความสะอาดรถยนต์แรงดันสูง
| เอาท์พุต: | 5.5kw/7.5Hp |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มไฮโดรลิ |
| แรงดัน/ความถี่: | 400V/60HZ |

