ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 602 ผลิตภัณฑ์.
1.5HP สามเฟส 440v 60hz ปั้มหอยโข่งแบบแยกเดี่ยวปั๊มน้ำเสีย 2DKM -16
| ชื่อสินค้า: | ปั๊มน้ำเสีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถ่ายโอนน้ำเสีย |
| เอาท์พุต: | 1.0HP / 0.75KW |
การประหยัดพลังงานมอเตอร์แบบอะซิงโครนัสสามเฟส 100M1-2 4KW 5.5HP สำหรับปั๊มน้ำแรงดันสูง
| เอาท์พุต: | 4KW/5.5HP |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มน้ำแรงดันสูง |
| แรงดัน/ความถี่: | 400V/60HZ |
ตัวเรือนอะลูมิเนียม มอเตอร์แบบอะซิงโครนัสสามเฟสประสิทธิภาพสูง
| พิมพ์: | มอเตอร์แบบอะซิงโครนัส |
|---|---|
| เฟส: | สามเฟส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V |
ปั๊มหอยโข่งระบบไฟฟ้าขนาดใหญ่ CPM-158 สำหรับระบบหล่อลื่นระยะเดียว 1HP / 0.75KW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั๊มน้ำหอยโข่ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สูบน้ำ |
| เอาท์พุต: | 1HP / 0.75KW |
ปั้มน้ำไฟฟ้ากระแสสลับรุ่น 2DKM -16 1.5HP
| ชื่อสินค้า: | ปั๊มน้ำหอยโข่ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถ่ายโอนน้ำเสีย |
| เอาท์พุต: | 1.0HP / 0.75KW |
NFM Heavy Flow Solid Liquid ปั๊มหอยโข่งในประเทศเพื่อการชลประทานในสวน
| รายการ: | ปั๊มน้ำหอยโข่ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ส่งเสริม |
| พลัง: | 0.8HP /0.6KW |
เครื่องสูบน้ำแรงดันต่ำแบบแนวนอนแนวนอน 2DKM-20 1.5KW 2.0HP เพื่อการชลประทาน
| ชื่อสินค้า: | ปั๊มน้ำหอยโข่ง |
|---|---|
| พลัง: | 1.5KW/2.0HP |
| โฟลแม็กซ์: | 540 ลิตร/นาที |
ปั๊มน้ำหอยโข่งขนาด 0.55KW 0.75HP 1.5DKM-16 ป้องกันสนิม
| ชื่อสินค้า: | ปั๊มน้ำหอยโข่ง |
|---|---|
| พลัง: | 0.55KW/0.75HP |
| โฟลแม็กซ์: | 480 ลิตร/นาที |
ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมมอเตอร์ไฟฟ้าเฟสเดียว MY90L-2 220v 50hz 2.2kw 3hp
| พลัง: | 2.2kw |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V-240V |
2 4 ขั้วโลกเหนี่ยวนำกระแสไฟฟ้ากระแสสลับ IE2 มอเตอร์ไฟฟ้าสามเฟส
| พลัง: | 0.37 0.5 1 1.5 2.2 3 4 5.5 7.5 KW |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| การรับประกัน: | หนึ่งปี |

