ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 602 ผลิตภัณฑ์.
มอเตอร์ AC ไฟฟ้าระยะเดียว 2.2KW 3HP 380V 50HZ 2300 รอบ / นาที โฮสติกอลูมิเนียมปิดกันระเบิด 110V มอเตอร์ปั๊ม 5KW
| Housing: | Aluminum |
|---|---|
| Duty: | S1 (continuous) |
| Rotation Direction: | Counter clockwise |
2 หมุน 5.5kw 7.5HP โมเตอร์โฮลโวช็อฟต์ สําหรับอิตาลี ปั๊มน้ําแรงดันสูง
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
ความยืดหยุ่นที่แข็งแกร่งอะไหล่ง่ายใบพัดลม Y2 สำหรับ 100 # เฟรมอลูมิเนียมมอเตอร์ที่อยู่อาศัย
| วัสดุ: | พลาสติก PP |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้า: | 28.2mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางทางออก: | 130mm |
0.12HP มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับสามเฟส 0.09KW 230 / 400V 1400 รอบต่อนาที 4 ขั้วโลก MS562-4
| พลัง: | 0.09Kw |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 230/400V |
220 / 380V มอเตอร์ AC สามเฟส 1400 รอบต่อนาที 3hp อลูมิเนียม MS100L1-4 รับประกันหนึ่งปี
| พลัง: | 3 แรงม้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 230/380v |
สองขั้นตอนแรงเหวี่ยงปั๊มน้ำไฟฟ้า SCM2-45 0.75KW 1 "X 1" ขนาดท่อ
| ชื่อสินค้า: | ปั๊มน้ำหอยโข่ง |
|---|---|
| พลัง: | 0.75kw/1HP |
| Q.Max (ลิตร/นาที): | 90 |
ปั้มน้ำไฟฟ้าแบบแยกเดี่ยวรุ่น 2DKM -16 1.5HP Three Phase 440v 60hz
| ชื่อสินค้า: | ปั๊มน้ำเสีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถ่ายโอนน้ำเสีย |
| เอาท์พุต: | 1.0HP / 0.75KW |
0.75HP 0.55KW ปั๊มไฮดรอลิกมอเตอร์ไฟฟ้าสำหรับของเหลวพิเศษ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สูบน้ำ |
| เอาท์พุต: | 0.75HP / 0.55KW |
เครื่องสูบสแตนเลสประสิทธิภาพสูงปั้มสแตนเลสและเพลา 1P
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สูบน้ำ |
| เอาท์พุต: | 0.75HP / 0.55KW |
PX 0.75kw 1.1kw 2.2kw ไฟฟ้า AC ปั๊มแรงเหวี่ยง 100% ลวดทองแดงพร้อมสำหรับการรดน้ำ
| ชื่อสินค้า: | ปั๊มน้ำหอยโข่ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ส่งเสริม |
| พลัง: | 1.5HP /1.1KW |

