ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ house water pump ] การจับคู่ 577 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมมอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มน้ำการเหนี่ยวนำเฟสเดียว 0.18kw 0.25hp MY631-2 มอเตอร์ไฟฟ้า
| พลัง: | 0.18kw |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
IE2 มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มน้ำ 3KW B14 220V 380V MS100L2-4 CE Certification
| พลัง: | 3KW |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
มอเตอร์เหนี่ยวนำ AC ประสิทธิภาพสูง กันน้ำ 3kW สำหรับปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
| พิมพ์: | มอเตอร์แบบอะซิงโครนัส |
|---|---|
| เฟส: | สามเฟส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V |
ด้ายภายในชิ้นส่วนอะไหล่ง่ายปรับปั๊มน้ำสวิตช์ความดัน
| เรตติ้ง: | 2.0-3.0kg |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน: | 5-10A |
| แรงดันไฟฟ้า: | 110-230V |
ปั้มกันลื่นสำหรับบ้าน 0.5 Hp ปั๊มน้ำ 0.37 กิโลวัตต์
| ชื่อสินค้า: | ปั๊มรองพื้นตัวเอง |
|---|---|
| สื่อส่ง: | น้ำสะอาด |
| พลัง: | 0.5HP / 0.37KW |
ใบพัดทองเหลือง Self Priming ปั๊มน้ำแรงเหวี่ยงเฟสเดียว 220V / 50Hz สำหรับสวน
| ชื่อสินค้า: | ปั๊มรองพื้นตัวเอง |
|---|---|
| เฮดแม็กซ์: | 40 นาที |
| โฟลแม็กซ์: | 65L/นาที |
ปั๊มน้ำเสียความจุขนาดใหญ่ปั๊มน้ำเสียเฟสเดียวปั๊มหอยโข่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั๊มน้ำเสีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สูบน้ำ |
| เอาท์พุต: | 0.75HP / 0.55KW |
แรงดันสูงปั๊มน้ำไฟฟ้าแรงดันสูงกับตัวฉีด 1P
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั๊มรองพื้นตัวเอง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ส่งเสริม |
| พลัง: | 1HP / 0.75KW |
ปั้มน้ำบาดาลลึกสำหรับการเกษตร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั๊มบาดาลลึก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับฟาร์ม |
| พลัง: | 0.75HP / 0.55KW |
Horizontal Multistage Centrifugal Pump / electric water pump with 100% Copper Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั๊มหอยโข่งหลายใบพัด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | น้ำจืด |
| เอาท์พุต: | 2.5HP / 1.85KW |

