ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ 1 1kw ac electric motor ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
มอเตอร์เหนี่ยวนำอะลูมิเนียมที่ทำงานด้วยแรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ 220-240V ปรับให้เหมาะสมเพื่อการประหยัดพลังงานและอายุการใช้งานยาวนาน
| Flange Size: | B3 |
|---|---|
| Housing: | Aluminium |
| Enclosure Type: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) / Open Drip Proof |
0.5HP, 1.5HP, 2HP ปั๊มน้ำหอยโข่งการเกษตรภายในประเทศปั๊มน้ำตื้นเพื่อการชลประทาน
| รายการ: | ปั๊มน้ำหอยโข่ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ส่งเสริม |
| พลัง: | 1.5HP /1.1KW |
ZOZHI 1.1kW IE2 สามเฟส AC 380V/440V 50Hz/60Hz การติดตั้งแฟลนจ์กันน้ํา มอเตอร์แกนแบบไม่สมองสําหรับเครื่องซักความดันสูง
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
มอเตอร์อินดูชั่นความเร็วสูง ด้วยความเร็วระดับ 1400/2800 รอบต่อนาที สําหรับการใช้งานที่หลากหลาย
| Duty: | S1(continuous) |
|---|---|
| Rated Speed: | 1400/2800rpm |
| Insulation Class: | F |
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว NSK Bearing ความถี่ที่กำหนด 50Hz 60Hz อายุการใช้งานยาวนาน เหมาะสำหรับอุตสาหกรรมหลากหลาย
| Housing: | Aluminium |
|---|---|
| Number Of Poles: | 4 |
| Speed: | 1400 RPM To 2800 RPM |
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียวพร้อมโครงอะลูมิเนียม ให้กระแส 18.5 และหน้าแปลนขนาด B3 เหมาะสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| Enclosure Type: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) / Open Drip Proof |
|---|---|
| Cooling Method: | ICO9001 |
| Bearing Brand: | C&U/NSK |
อลูมิเนียม 2800rpm 0.75kw 1hp Asynchronous Ac Motor
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
| พลัง: | 0.55กิโลวัตต์/0.75แรงม้า |
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียวแบบ ICO9001 วิธีการระบายความร้อน พร้อมความถี่พิกัด 50Hz60Hz และตลับลูกปืน C U NSK สำหรับอุปกรณ์
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
|---|---|
| Flange Size: | B3 |
| Number Of Poles: | 4 |

