ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ 1 1kw ac electric motor ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
IE3 15HP 11KW AC Electric Induction Motors with 24mm Hollow Shaft 1000rpm Three-Phase 50Hz Frequency 380V AC Aluminium 60Hz
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, l/c |
30HP 22KW AC Electric Induction Motors 24mm Hollow Shaft 1000rpm Three-Phase 50Hz Frequency 380V AC Aluminium 60Hz Enclosed
| รายละเอียดการบรรจุ: | CTNS/กรณีวีเนียร์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, l/c |
คอนเดเซซิเตอร์ทํางานมอเตอร์อินดักชันระยะเดียว รวม C U NSK หมุนและระยะความเร็ว 1400 RPM ถึง 2800 RPM สําหรับเครื่องจักร
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
|---|---|
| Flange Size: | B3 |
| Efficiency: | Up To 85% |
มอเตอร์อินดูชันระยะเดียวที่มีประสิทธิภาพสูง ด้วยการออกแบบสายทองแดง 100%
| Rated Voltage: | 220V/110/V/230V/240V |
|---|---|
| Motor Type: | Single Phase Induction Motor |
| Cooling Method: | IC411 |
ZOZHI 5.5KW ประสิทธิภาพสูง กันน้ําสามระยะ Asynchronous หุ้มหมุนหมุนการติดตั้ง Flange
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
MYT801-2 S1 Duty เฟสเดียวมอเตอร์แบบอะซิงโครนัสไฟฟ้า 1.5HP
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
| เอาท์พุต: | 1.5HP/1.1KW |
3kw 5.5kw 7.5kw 11kw 15kw มอเตอร์เพลากลวงพร้อมปั๊ม AR Hawk Comet Udor สำหรับเครื่องซักผ้าแรงดันสูง
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เพลากลวง |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง |
| ช่วงพลังงาน: | 1.1กิโลวัตต์~22กิโลวัตต์ |
มอเตอร์เพลากลวง 7KW พร้อม AR Interpump สำหรับเครื่องทำความสะอาดเชิงพาณิชย์
| Packaging Details: | CTNS/Veneer case |
|---|---|
| Delivery Time: | 14work days |
| Payment Terms: | T/T, L/C |
มอเตอร์แบบอะซิงโครนัสแบบคาปาซิเตอร์ ออกแบบมาสำหรับความเร็ว 1400 RPM ถึง 2800 RPM ให้การทำงานในเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| Rated Frequency: | 50Hz/60HZ |
|---|---|
| Ac Voltage: | 220-240V |
| Current: | 18.5 |

