-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
บิ๊กปัจจุบัน 5KW กระแสสลับง่ายอะไหล่ AVR R220 V Oltage Regulator AC สามเฟส
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | สูงสุด 43V dc ที่อินพุต ac 100V | แรงดันไฟฟ้า | 85-139V AC |
|---|---|---|---|
| ระเบียบข้อบังคับ | +/- 0.5% | ประเภทปัจจุบัน | AC |
| การรับประกัน | 1 ปี | หมุนเวียน | ต่อเนื่อง 8A dc |
| เน้น | ชิ้นส่วนปั๊มน้ำ,ชิ้นส่วนเครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ |
||
Big Current 5KW เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติ AVR R220 ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า AC สามเฟสสำหรับชิ้นส่วนเครื่องกำเนิดไฟฟ้า
รายละเอียดสินค้า
เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับขนาดใหญ่ 5KWเครื่องปรับแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติ AVRR220 เป็นตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติแบบไทริสเตอร์แบบครึ่งคลื่นและเป็นส่วนหนึ่งของระบบกระตุ้นสำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้าแบบไม่มีแปรงถ่านนอกจากการควบคุมแรงดันไฟของเครื่องกำเนิดไฟฟ้าแล้ว วงจร AVR ยังรวมถึงการป้องกันความเร็วต่ำและการสูญเสียจากการตรวจจับเพื่อให้มั่นใจในการควบคุมเครื่องกำเนิดไฟฟ้าที่ปลอดภัยและเชื่อถือได้แรงดันบวกที่สร้างขึ้นจากระดับที่เหลือทำได้โดยการใช้เซมิคอนดักเตอร์ที่เชี่ยวชาญในวงจรไฟฟ้าของ AVRซึ่งเชื่อมโยงกับขดลวดสเตเตอร์หลักและขดลวดสนามเร้าเพื่อให้ควบคุมแรงดันเอาต์พุตแบบวงปิดด้วยกฎการรับน้ำหนัก +/- 1.5%
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | R220 |
| เซนเซอร์/เพาเวอร์อินพุต | |
| แรงดันไฟฟ้า | 120(90-140)VAC, 1 เฟส 2 สาย |
| เอาต์พุตสนามแม่เหล็ก | |
| แรงดันไฟฟ้า | สูงสุด 100VDC ที่อินพุต 120VAC |
| ปัจจุบัน | ต่อเนื่อง 8A, ต่อเนื่อง 10A |
| ความแม่นยำในการควบคุมแรงดัน | <+/-1% RMS พร้อมเครื่องยนต์ 4% ที่ควบคุม |
![]()
![]()
![]()
| ข้อมูลจำเพาะที่สำคัญ | |
| เทคโนโลยี | อนาล็อก |
| โหมดกระตุ้น | สับเปลี่ยน 3 เฟส และ 1 เฟส |
| จัดอันดับความตื่นเต้นในปัจจุบัน | 3.2 A |
| ความถูกต้องของกฎระเบียบ (+/- %) | 0.50% |
| ช่วงความถี่ | 10 – 100 Hz |
| ช่วงการตั้งค่าแรงดันไฟฟ้า (+/- %) | 5% |
| ข้อจำกัด kU/F | K = 1 |
| สูญเสียแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจจับได้ | - |
| ข้อ จำกัด การกระตุ้นมากเกินไป | - |
| ขีด จำกัด กระแสลัดวงจร | - |
| แรงดันตก | - |
| การทำงานแบบขนานระหว่างเครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | - |
| โมดูลรับภาระ (LAM) | - |
สินค้าเพิ่มเติม
![]()
![]()
รับประกัน:
รับประกันหนึ่งปีนับจากวันที่จัดส่งบนเรือในระหว่างระยะเวลาการรับประกัน บริษัทของเราจะจัดหาชิ้นส่วนอะไหล่ที่เสียหายง่ายฟรีสำหรับปัญหาที่เกิดจากคุณภาพการผลิตหรือวัตถุดิบของเรา ยกเว้นชิ้นส่วนอะไหล่ที่เสียหายซึ่งเกิดจากการดำเนินการเทียมที่ไม่ถูกต้องของลูกค้านอกจากนี้หลังจากหมดอายุบริษัทของเราได้จัดหาอะไหล่สำหรับค่าบำรุงรักษา
บริการของเรา:
1. บำรุงรักษาฟรีภายในรับประกัน 12 เดือน
2. เราร่วมมือกับลูกค้าในการออกแบบและพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่
3. เราต้องการช่วยเหลือคุณในการจัดของสำหรับจัดส่ง ของสำหรับทดสอบ หรืออื่นๆ ตามคำขอของคุณ
4. ปรับแต่งการผลิต
1. เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีประสบการณ์มากกว่า 13 ปีในมอเตอร์ไฟฟ้า
2. เราผลิตในประเทศจีนผู้จัดจำหน่ายทอง
3.เราทดสอบวัสดุก่อนการผลิตและสามถึงสี่ครั้งในการผลิตเพื่อให้แน่ใจว่าสินค้ามีคุณภาพดี นอกจากนี้เรายังผลิตตามคำขอ
4. เราสามารถเป็นผู้ผลิต OEM ของคุณโดยได้รับอนุญาตจากแบรนด์
คำถามที่พบบ่อย:
1. ถาม: MOQ คืออะไร?
ตอบ: เรายอมรับหนึ่งชิ้น
2. ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่?
ตอบ: เราเป็นผู้ผลิต
3. ถาม: คุณสามารถยอมรับโดยใช้โลโก้ของเราได้หรือไม่?
ตอบ: ได้ เราสามารถทำ OEM ให้คุณได้
4. ถาม: ระยะเวลาการรับประกันคือเท่าไร?
ตอบ: 1 ปี
5. ถาม: เงื่อนไขการชำระเงินมีอะไรบ้าง?
ตอบ: ที/ทีเงินฝาก 30% และ 70% เทียบกับสำเนา BL หรือ 100% LC ที่เห็น

