ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ industrial centrifugal pumps ] การจับคู่ 361 ผลิตภัณฑ์.
มอเตอร์เหนี่ยวนำสามเฟสแบบเพลากลวง ZOZHI ขนาด 28 มม. พร้อมหน้าแปลนกันน้ำ 0.75KW 380V
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
เครื่องล้างความดันไฟฟ้า มอเตอร์หลุม 3 ขั้นตอน 1390RPM กันน้ํา 0.75KW แฟลนจ์มอนท์ IE2 ประสิทธิภาพ
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
มอเตอร์เหนี่ยวนำสามเฟสประสิทธิภาพสูง ZOZHI IE3 พร้อมหน้าแปลนกันน้ำและตัวเรือนอะลูมิเนียมอัลลอย
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
มอเตอร์อัดน้ําประสิทธิภาพสูง 3 ขั้นตอน พร้อมเครื่องปรับ Flange สําหรับการใช้งานในเครื่องล้างความดัน
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียงรบกวน: | ≤75dB |
มอเตอร์แบบซิงโครนัสความเร็วสูงแบบ Single Phase สำหรับเครื่องอัดลม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ขับเครื่องอัดอากาศ |
| เอาท์พุต: | 0.75HP /0.55KW |
มอเตอร์แบบไม่สมองแบบ 3 ขั้นตอนแบบหมึกขอบมีความยาวหมึก 100 มม.
| น้ําหนัก: | 35กก |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ: | 380v |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20℃~+40℃ |
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียวแบบอะซิงโครนัส ML ISO ตัวเก็บประจุคู่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| เอาท์พุต: | 3KW |
| เสา: | 2 |
มอเตอร์ไฟฟ้ามาตรฐาน ISO ISO ของฉัน | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียวที่มีฉนวน F Class สำหรับโรงสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| เฟส: | 1 ปี |
| เอาท์พุต: | 0.25HP |
เครื่องสั่นสะเทือน Damper กำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับชิ้นส่วนเครื่องกำเนิดไฟฟ้ายางเมาท์ CE อนุมัติ
| แอปพลิเคชัน:: | ยางรองเครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | สีเงินและสีดำสำหรับยางรองเครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| วัสดุ:: | ยางและเหล็กสเตนเลสสำหรับฐานยางเครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
ชิ้นส่วนอะไหล่ยางป้องกันการสั่นสะเทือนติดง่ายยืดหยุ่นสำหรับชุดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
| แอปพลิเคชัน:: | ยางรองเครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | สีเงินและสีดำสำหรับยางรองเครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| วัสดุ:: | ยางและเหล็กสเตนเลสสำหรับฐานยางเครื่องกำเนิดไฟฟ้า |

