ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ high efficiency induction motor ] การจับคู่ 1159 ผลิตภัณฑ์.
ความถี่สูง C / U แบริ่งเกียร์เพลากลวงมอเตอร์ 712-4 0.37KW การประหยัดพลังงาน
| เอาท์พุต: | 0.37kw |
|---|---|
| เสา: | 4 |
| ทิศทางการหมุน: | ตามเข็มนาฬิกา |
ตัวเรือนอลูมิเนียมสามเฟสแบบอะซิงโครนัสมอเตอร์ 100L3-4 4KW 5.5HP สำหรับแรงดันน้ำ
| เอาท์พุต: | 4KW/5.5HP |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องฉีดน้ำแรงดัน |
| แรงดัน/ความถี่: | 400V/60HZ |
อลูมิเนียม 2800rpm 0.75kw 1hp Asynchronous Ac Motor
| แอปพลิเคชัน: | ปั๊มสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
| พลัง: | 0.55กิโลวัตต์/0.75แรงม้า |
ClassF Insulation Hollow Shaft Absolute Encoder for Three Phase Systems at Best
| Type: | Asynchronous Motor |
|---|---|
| Frequency: | 50Hz/60Hz |
| Insulation Class: | ClassF |
2 4 ขั้วโลกเหนี่ยวนำกระแสไฟฟ้ากระแสสลับ IE2 มอเตอร์ไฟฟ้าสามเฟส
| พลัง: | 0.37 0.5 1 1.5 2.2 3 4 5.5 7.5 KW |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| การรับประกัน: | หนึ่งปี |
220 / 380V มอเตอร์ AC สามเฟส 1400 รอบต่อนาที 3hp อลูมิเนียม MS100L1-4 รับประกันหนึ่งปี
| พลัง: | 3 แรงม้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 230/380v |
เสียงต่ำมอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มน้ำ 0.37kw 0.5hp สามเฟสเมาท์เมา MS712-4
| พลัง: | 0.37kw |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| การรับประกัน: | หนึ่งปี |
6-Pole Waterproof 10Hp 7.5Kw 900Rpm 380V Aluminium Enclosed Three-Phase 50Hz/60Hz 400V Electric Motor 50Hz/60Hz 400V AC Power
| ความเร็วแบบอะซิงโครนัส: | 900 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ชั้นฉนวน: | f |
| สิ่งที่แนบมา: | IP55 |
7.5Hp 5.5Kw 6-Pole Waterproof 900Rpm 380V Aluminium Enclosed Asynchronous Motor Three-Phase 50Hz/60Hz 400V Electric Motor
| ความเร็วแบบอะซิงโครนัส: | 900 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ชั้นฉนวน: | f |
| สิ่งที่แนบมา: | IP55 |
การเหนี่ยวนำไฟฟ้าไม่ตรงกันเฟสเดียว 3.7KW
| พลัง: | 3.7kw |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |

