ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
คำหลัก [ electric water transfer pump ] การจับคู่ 124 ผลิตภัณฑ์.
B34 การติดตั้ง 2800RPM มอเตอร์เหนี่ยวนำไฟฟ้าเป็นเวลานานสำหรับรถเครน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว |
|---|---|
| เฟส: | 1 เฟส |
| เอาท์พุต: | 0.33 แรงม้า / 0.25 แรงม้า |
อะไหล่สำรอง AVR R250 สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า Loery Somer / เครื่องควบคุมแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | AVR R250 |
|---|---|
| ประเภทเหงือก: | หมากฝรั่งแข็ง นุ่มสำหรับตัวเลือก |
| ความถี่: | 50-60 Hz เล็กน้อย |
วิธีการเย็น TEFC 3 ขั้นตอน อินดูชันมอเตอร์ผลิต 0.09KW 0.12HP ออกแบบเพื่อสนับสนุนผลงานของอุปกรณ์อุตสาหกรรม
| Color: | Customizable |
|---|---|
| Application: | Industrial Pumps, Fans, Compressors, Conveyors |
| Frequency: | 50 Hz / 60 Hz |
เครื่องยนต์หมุนโฮลโฮล 50Hz สําหรับอุณหภูมิบริเวณ -20C- 40C IP55 ระดับการป้องกัน
| Protection Class: | IP55 |
|---|---|
| Hollow Shaft Diameter: | Φ24mm |
| Current: | 8.8A |

