ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ปั๊มน้ำมอเตอร์ไฟฟ้า
-
มอเตอร์เพลากลวง
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟส 3 เฟส
-
มอเตอร์เหนี่ยวนำเฟสเดียว
-
มอเตอร์ IE2
-
มอเตอร์ IE3
-
มอเตอร์ปั๊มสระว่ายน้ำ
-
มอเตอร์ไฟฟ้าปั๊มไฮดรอลิก
-
ปั๊มน้ำแบบแรงเหวี่ยง
-
ปั๊มน้ำอุปกรณ์ต่อพ่วง
-
ปั้มขึ้นรูปด้วยตนเอง
-
ปั๊มน้ำอัตโนมัติ
-
ปั๊มแบบแรงเหวี่ยงแบบหลายขั้นตอน
-
ปั๊มน้ำลึก
-
AC เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
-
เปิดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล
-
ปั๊มน้ำไฟฟ้า
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi ทำดีจริงๆในการออกแบบและการผลิตของผลิตภัณฑ์ วิศวกรที่มีประสบการณ์ช่วยให้เราดีมาก -
Mr.Reuben kimwoloคุณภาพดีผู้ผลิตที่ดีเรามีความสุขกับผลิตภัณฑ์ของคุณ -
Mr.YılmazTürkoğluทำงานร่วมกันมานานกว่า 3 ปีอย่างมืออาชีพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ประเภทต่างๆ ขอขอบคุณ.
อลูมิเนียม MS100L2-4 3kw 4HP 3 เฟสมอเตอร์ไฟฟ้า
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | MS-100L2-4 |
| ประเภท: | มอเตอร์แบบอะซิงโครนัสมอเตอร์เหนี่ยวนำ |
MS100L1-4 อลูมิเนียม 2.2KW 3HP มอเตอร์ไฟฟ้าสามเฟส S1 หน้าที่
| ชื่อสินค้า: | มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส |
|---|---|
| การใช้งาน: | ขับรถ |
| พลัง: | 2.2กิโลวัตต์/3แรงม้า |
มอเตอร์เหนี่ยวนำไฟฟ้าสามเฟส 5.5KW 4HP เพลาตัวผู้ 380V AC โวลต์ 50Hz กันน้ำ กำลังไฟ 5KW สำหรับเครื่องทำความสะอาด
| ความเร็วแบบอะซิงโครนัส: | 900 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ชั้นฉนวน: | เอฟ |
| สิ่งที่แนบมา: | IP55 |
MS802-4 1400 รอบต่อนาที 0.75kw 1.0hp 3 เฟสมอเตอร์ไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | มอเตอร์เหนี่ยวนำ 3 เฟส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ขับรถ |
| พลัง: | 1.1KW/1.5HP |
11kw / 15hp 2 ต้น หญิง อุปกรณ์อัด 3 ขั้น ช่องหมุน AC สําหรับเครื่องซักผ้า
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
อุปกรณ์ซักผ้าอิเล็กทรอนิกส์ อุปกรณ์ซักผ้าอิเล็กทรอนิกส์ มอเตอร์สําหรับปั๊มแรงดัน
| จัดอันดับความถี่: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | IMB3/IMB5 |
| ระดับเสียง: | ≤75dB |
ความสูง 1000m กรอบมอเตอร์อินดูชัน 3 ขั้นตอน 112 ประเภทของมอเตอร์อินดูชัน ออกแบบเพื่อผลงานอุตสาหกรรมที่ยั่งยืน
| Altitude: | ≤1000m |
|---|---|
| Service Factor: | 1.0 |
| Breakdown Torque: | 260 % |
มอเตอร์เหนี่ยวนำแบบอะซิงโครนัส 3 เฟส พร้อมค่า Service Factor 1.0 ออกแบบมาสำหรับการทำงานต่อเนื่องในอุตสาหกรรมต่างๆ
| Insulation Class: | Class F / Class H |
|---|---|
| Frame: | 112 |
| Type: | Asynchronous Motor |
ประเภท F อุปกรณ์ประกอบความละเอียด 3 ขั้นตอน มอเตอร์อินดูชั่น 4 ต้น 1.0 สารประกอบการใช้งาน มอเตอร์ไฟฟ้าอุตสาหกรรมสําหรับการใช้งานหนัก
| Insulation Class: | Class F / Class H |
|---|---|
| Pole: | 4 |
| Ip Grade: | IP55 |
Frame 112 3 Phase Induction Motor ความเร็วไม่สมอง 1500RPM มอเตอร์ไฟฟ้าที่ยั่งยืนที่ออกแบบสําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| Frame: | 112 |
|---|---|
| Front Cover: | Cast Iron/Aluminum With Brass Insert |
| Feature: | Energy-saving |

